Starfsmenn

Arnar Ólafsson

Sérfræðingur í hugbúnaðargerð

arnar@samsyn.is

Brynja Guðmundsdóttir

Sérfræðingur í landupplýsingakerfum

bg@samsyn.is

Guðmar S. Magnússon

Sérfr. í hugbúnaðargerð - ISTQB Certified Tester

gudmar@samsyn.is

Guðrún Lóa Kristinsdóttir

Skrifstofustjóri

loa@samsyn.is

Hildur Camilla Guðmundsdóttir

Sölu- og markaðsstjóri

hildur@samsyn.is

Jónatan Óskar Nilsson

Sérfræðingur í hugbúnaðargerð

jonatan@samsyn.is

Kristinn Guðmundsson

Framkvæmdastjóri

kg@samsyn.is

Magni Þór Birgisson

Þróunarstjóri - MS í tölvunarfræði

magni@samsyn.is

Sigvaldi Þórisson

Bókhald

sigvaldi@samsyn.is

Stefán Guðlaugsson

Verkefna- og vörustjóri í LUK-kerfum

stefan@samsyn.is

Stefnir Skúlason

Sérfræðingur í hugbúnaðargerð

stefnir@samsyn.is

Sölvi Þór Bergsveinsson

Sérfr. í landupplýsingakerfum - Verkefnastj. IPMA

solvi@samsyn.is

 

Veigar Pálsson

Sérfræðingur í hugbúnaðargerð

veigar@samsyn.is

Þorvaldur E. Sæmundsen

Sérfræðingur í myndkortagerð - Þjónustustjóri

ths@samsyn.is

 

Þóra H. Passauer

Sérfræðingur í kortagerð

thorapass@samsyn.is

Þórarna Ýr Oddsdóttir

Sérfræðingur í hugbúnaðargerð

thorarna@samsyn.is